Food mixer SETECH-9700A
Food mixer SETECH-9700A
Name Product : Food mixer SETECH-9700A
Product Code : 9700A
Band : SETECH
Model :
Minimum Order :
1 Piece
  [ Stock : YES ]
รอของพร้อมส่ง (Pre Order Time:20-30 วันทำการ)
จัดหาสินค้าภายใน 20-30 วัน /สินค้าถึงมือท่าน 20-30 วันทำการ)
* Pre Order มัดจำ 50 % เวลาส่งของนับถัดจากวันที่่ได้รับเงินมัดจำ
Select Type:
Product detail :
เครื่องผสมอาหาร รุ่นครัวเรือน SETECH รุ่น 9700A
รายละเอียดสินค้า
  • การใช้งาน:  เครื่องใช้ในครัวเรือนครัวบ้าน
  • เหมาะสำหรับ:  ห้องครัวเชิงพาณิชย์ในครัวเรือน
  • ชดุส่งกำลัง เลือกใช้เฟืองเหล็ก เพื่อความทนทาน
  • แหล่งพลังงาน:  ไฟฟ้า
  • เครื่องผสมอาหาร:  5 ลิตร
  • เครื่องผสมอาหาร:  8 ลิตร
  • วัสดุ:  เหล็กกล้าไร้สนิม
  • โครงสร้าง:  ขาตั้ง/โต๊ะ
  • คุณลักษณะ:  การออกแบบโถยก
  • การรับรอง:  ตามมาตรฐาน
คุณสมบัติ
  • ขนาด 5 ลิตร
  • มอเตอร์ 600 วัตต์
  • ขนาดสินค้า 38x24x38cm.
  • ขนาด 8 ลิตร
  • มอเตอร์ 1000 วัตต์
  • ขนาดสินค้า 50x42x43cm.
  • รับประกันสินค้า:  1 ปี
[11142] Last Update: 27/04/2026
Product Code : 9700A
Band : SETECH
Model :
Minimum Order :
1 ชิ้น
  [ Stock : YES ]
Select Type:
Send mail to friend
No
Picture
Product name
1 Food mixer SETECH-9703A
Code: 9703A
: 17500 Bath
2 Dough kneading machine SETECH-MM20
Code: MM20
: 29000 Bath
3 Food mixer Household model 9702A
Code: 9702A