Food mixer SETECH-9703A
Food mixer SETECH-9703A
Name Product : Food mixer SETECH-9703A
Product Code : 9703A
Band : SETECH
Model :
Minimum Order :
1 Piece
  [ Stock : YES ]
รอของพร้อมส่ง (Pre Order Time:20-30 วันทำการ)
จัดหาสินค้าภายใน 20-30 วัน /สินค้าถึงมือท่าน 20-30 วันทำการ)
* Pre Order มัดจำ 50 % เวลาส่งของนับถัดจากวันที่่ได้รับเงินมัดจำ
Select Type:
Product detail :
เครื่องผสมอาหาร รุ่นอุสาหกรรม 10-30 ลิตร SETECH รุ่น 9703A
รายละเอียดสินค้า
  • การนำไปใช้งาน:  บ้านเครื่องใช้ในครัวเรือน
  • เหมาะสำหรับ:  ครัวเรือนเชิงพาณิชย์ห้องครัว
  • แหล่งพลังงาน:  ไฟฟ้า
  • ฟังก์ชั่น:  ผสมบรรจุ
  • ข้อได้เปรียบ:  ใช้งานง่ายประสิทธิภาพสูง
  • วัสดุ: สแตนเลส
คุณสมบัติ
  • มอเตอร์:680W
  • ขนาดสินค้า:53x42x80cm.
  • ขนาด10L
  • ขนาด 20L
  • ขนาด 30L
  • รับประกันสินค้า: 1 ปี
[11113] Last Update: 04/05/2026
Product Code : 9703A
Band : SETECH
Model :
Minimum Order :
1 ชิ้น
  [ Stock : YES ]
Select Type:
Send mail to friend
No
Picture
Product name
1 Food mixer SETECH-9700A
Code: 9700A
ราคา: 7500 บาท
: 3590 Bath
2 Dough kneading machine SETECH-MM20
Code: MM20
: 29000 Bath
3 Food mixer Household model 9702A
Code: 9702A